Book Appointment Now
HIJAMA KWA UGONJWA WA WHITE MATTER
White matter ni sehemu ya ubongo inayohusiana na mzunguko wa taarifa kati ya sehemu mbalimbali za ubongo na mwili. White matter ina…
White matter ni sehemu ya ubongo inayohusiana na mzunguko wa taarifa kati ya sehemu mbalimbali za ubongo na mwili. White matter ina…

Hijama ni aina ya kale ya tiba ya kikombe ambayo huponya karibu kila suala la afya. Kuanzia kupunguza maumivu ya mwili hadi…

SubhaanAllah…. Wakati chale inapofanywa kwenye sehemu ya anatomia husababisha mabadiliko mengi ya kifiziolojia katika eneo hilo. Ubongo “unadanganywa” kufikiria kuwa mwili…

Ikiwa unapambana na utasa kwamuda mrefu unaweza kuwa umesikia kuhusu tiba ya kikombe Hijama kama njia ya asili na makini. Na tiba…

Mojawapo ya faida kuu za tiba ya HIJAMA ni kutoa utulivu wa kina. Mchakato huo unaweza kusaidia kutuliza mfumo wa neva, na…

Usagaji mzuri inasaidia mfumo wa kinga, husaidia mwili kudumisha uzito wa afya kwa njia ya udhibiti wa kimetaboliki na neutralizes irritants au…

Ugonjwa wa kisukari unajulikana kama mojawapo ya magonjwa ya kawaida duniani na matibabu yake ni mojawapo ya masuala muhimu zaidi ya afya.…