Book Appointment Now

Hijama Katika Mfumo Wa Uzazi
Ikiwa unapambana na utasa kwamuda mrefu unaweza kuwa umesikia kuhusu tiba ya kikombe Hijama kama njia ya asili na makini. Na tiba ya jumla ambayo inaweza kukusaidia kupata mimba kwaharaka.
Lakini ni nini Hijama?na jinsi gani inafanya kazi?
Mada hii itaelezea misingi ya Hijama faida zake kwa uzazi, na baadhi ya vidokezo vya jinsi ya kufanya hivyo kwa usalama na kwa ufanisi.
Je, ni faida gani za Hijama kwa uzazi wa wanaume na wanawake?
Hijama inaweza kuwa na faida nyingi za uzazi, kama vile:
Kuboresha mzunguko wa damu na utoaji wa oksijeni ya uhakika kwa viungo vya uzazi
Hijama kuchochea kupevuka kwa yai na kupandikizwa kwa wanawake.
Hijama kuboresha ubora wa manii na motility kwa wanaume.
Hijama kupunguza kuvimba na maambukizi katika eneo la fupa la nyonga.
Hijama usawazisha homoni na kudhibiti mzunguko wa hedhi Kwa wanawake.
Hijama huondoa mafadhaiko na wasiwasi ambao unaweza kuathiri uzazi.
Mchakato wamwili kutoa kwa sumu na bidhaa za taka.
HIJAMA kuongeza kinga na kustawisha mfumo wa UZAZI kwa ujumla wake.
