Book Appointment Now

Hijama Kwa Ugonjwa Wa Kisukari
Ugonjwa wa kisukari unajulikana kama mojawapo ya magonjwa ya kawaida duniani na matibabu yake ni mojawapo ya masuala muhimu zaidi ya afya. kwa hiyo, mbinu mbalimbali za matibabu ya dawa za ziada na dawa za hivi karibuni zimetumiwa na jumuiya za kisayansi kudhibiti na kutabiri ugonjwa huo.
Makala hii ilizingatia madhara ya vikombe vya kavu na vikombe vya mvua, kulingana na dawa za jadi na tafiti za hivi karibuni.
kikombe husababisha tishu zilizo chini ya kikombe kuchorwa na kuvimba. Hii huongeza mtiririko wa damu kwa eneo lililoathiriwa. Mtiririko huu wa damu ulioimarishwa chini ya kikombe huchota uchafu na sumu kutoka kwa tishu na viungo vya karibu hadi kwenye ngozi.
kutolewa kwa utupu huelekeza damu yenye sumu iliyokuwa imekusanyika kwenye tovuti na kuielekeza kwenye maeneo mengine ya mwili, hivyo basi kuruhusu damu safi kuchukua nafasi yake. Hii inarahisisha mchakato wa uponyaji. Uponyaji wa ndani na wa kina wa tishu hufanyika.
kikombe huelekeza sumu na uchafu kutoka kwa viungo muhimu, kama vile ini au figo, hadi sehemu ya juu ya mwili.
Katika Kupika Kavu, sumu huletwa kwenye ngozi ya chini. Katika Kupika Mvua, sumu hutolewa nje ya mwili, kwenye uso wa ngozi. mchakato huu huimarisha mfumo wa kinga, hivyo kuhimiza utendaji bora wa mwili.
Hitimisho: Kwa mara ya kwanza, utafiti huu ulionyesha kuwa tiba ya kikombe inaweza kuwa na ufanisi kama matibabu ya ziada katika kupunguza dalili kisukari.
